Monday, June 24, 2024

इंडियन नेव्ही सेलिंग चॅम्पियनशिप 2022 चे आयोजन

देशइंडियन नेव्ही सेलिंग चॅम्पियनशिप 2022 चे आयोजन

इंडियन नेव्हल अकादमी, एझिमाला तर्फे इंडियन नेव्ही सेलिंग चॅम्पियनशिप 2022 ही अत्याधुनिक मारक्कर वॉटरमॅनशिप ट्रेनिंग सेंटर येथे 18 ते 21 ऑक्टोबर 22 दरम्यान आयोजित केली जाणार आहे. भारतीय नौदल सेलिंग असोसिएशनच्या नेतृत्वाखाली येथे होणारी ही मेगा चॅम्पियनशिप ही सर्वात मोठी इंट्रा नेव्ही सेलिंग रेगाटा आहे ज्यामध्ये तिन्ही भारतीय नौदल कमांडमधील जवळपास 100 नौका सहभागी आहेत. ज्यात आयएनएचे १५ प्रशिक्षणार्थी अधिकारी देखील सहभागी होणार आहेत. स्पर्धेत सहभागींची वैयक्तिक कौशल्ये आणि कौशल्याची चाचणी फ्लीट रेसिंग फॉरमॅटमध्ये महिलांसाठी ILCA 6 बोट, पुरुषांसाठी ILCA 7 बोट आणि ओपन बीक नोव्हा विंडसर्फिंग बोर्डमध्ये केली जाईल. ही सेलिंग चॅम्पियनशिप भारतीय नौदलाद्वारे आझादी का अमृत महोत्सव आणि खेलो इंडियाच्या स्मरणार्थ आयोजित केलेल्या कार्यक्रमांपैकी एक आहे. अशी माहिती संरक्षण मंत्रालयाने एका प्रसिद्धी पत्रकाद्वारे दिली आहे.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles