Wednesday, May 22, 2024

‘कंतारा’ने कमावले यूएस बॉक्स ऑफिसवर 1 मिलियन डॉलर्स

maharashtra'कंतारा'ने कमावले यूएस बॉक्स ऑफिसवर 1 मिलियन डॉलर्स

कन्नड सुपरस्टार ऋषभ शेट्टी दिग्दर्शित आणि अभिनीत ‘कंतारा’ ही लोककथा बॉक्स ऑफिसवर दिवसेंदिवस विक्रम मोडत आहे. प्रशांत नील आणि यश याच्या दोन ब्लॉकबस्टर KGF चित्रपटांनंतर हा चित्रपट अलीकडेच तिसरा सर्वाधिक कमाई करणारा कन्नड चित्रपट ठरला आहे. यासोबतच चित्रपटाच्या कथानकाचेही खूप कौतुक होत आहे.

‘कंतारा’ हा यूएस बॉक्स ऑफिसवर 1 मिलियन डॉलर्स कमावणारा दुसरा कन्नड चित्रपट ठरला आहे. एंटरटेनमेंट ट्रॅकर रमेश बाला यांनी त्यांच्या ट्विटर अकाऊंटवर याबद्दल शेअर केले आहे. त्याने ट्विट केले की ‘KGFCchapter2 नंतर, Kantara हा USA मधील 1 मिलियन क्लबमध्ये प्रवेश करणारा दुसरा चित्रपट ठरला आहे.

एंटरटेनमेंट ट्रॅकिंग वेबसाइट Sacnilk च्या मते, चित्रपटाचे एकूण बॉक्स ऑफिस कलेक्शन 30 सप्टेंबर रोजी सिनेमागृहात रिलीज झाल्यानंतर तीन आठवड्यांनंतर सुमारे 156 कोटी रुपये आहे. याच दिवशी हृतिक आणि रोशन-सैफ अली खानचा विक्रम वेधा, मणिरत्नमचा ऐतिहासिक चित्रपट पोन्नियिन सेल्वन-1 चित्रपटगृहात आला होता. चित्रपटगृहांमध्ये या दोन्ही चित्रपटांची अवस्था बिकट आहे.

‘कंतारा’ फक्त कन्नडमध्ये 30 सप्टेंबर रोजी रिलीज झाला होता. या चित्रपटाला इतका जबरदस्त प्रतिसाद मिळाला की त्याच्या निर्मात्यांनी कांतारा इतर भाषांमध्येही प्रदर्शित करण्याचा निर्णय घेतला. कंताराची हिंदी डब केलेली आवृत्ती 14 ऑक्टोबर रोजी थिएटरमध्ये, तमिळ आणि तेलुगू आवृत्ती 15 ऑक्टोबर आणि मल्याळम आवृत्ती 20 ऑक्टोबर रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाली.

‘कंगना’ रनोटने सोशल मीडियावर ‘कंतारा’ आणि ऋषभ शेट्टीचे जोरदार कौतुक केले. हा चित्रपट पाहिल्यानंतर थरथर कापत असल्याचा व्हिडिओ तिने अपलोड केला आहे. त्याला ‘कंतारा’मधून बाहेर पडायला आठवडा लागेल. कंगनासोबतच ‘द काश्मीर फाइल्स’चे दिग्दर्शक विवेक अग्निहोत्री यांनीही चित्रपटाची प्रशंसा केली आहे.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles