Wednesday, April 17, 2024

गुगल 2023 पासून 10,000 ‘कमी कामगिरी करणाऱ्या’ कर्मचाऱ्यांना काढून टाकू शकते: अहवाल

दुनियागुगल 2023 पासून 10,000 'कमी कामगिरी करणाऱ्या' कर्मचाऱ्यांना काढून टाकू शकते: अहवाल

मोठ्या कंपन्यांकडून त्यांच्या कमाईला बळकटी देण्याचा मार्ग म्हणून टाळेबंदी आणि नियुक्ती प्रक्रिया मंदावली असताना, जागतिक तंत्रज्ञान क्षेत्रातील प्रमुख Google ने नवीन कार्यप्रदर्शन व्यवस्थापन प्रणाली सादर केली आहे, ज्यामुळे हजारो कमी कामगिरी करणाऱ्या कर्मचाऱ्यांना बाहेर काढता येईल, असे अहवालात म्हटले आहे.

तंत्रज्ञान-केंद्रित प्रकाशनाचा उद्धृत केलेल्या अनेक बातम्यांच्या अहवालात नवीन कार्यप्रदर्शन व्यवस्थापन प्रणालीचा उल्लेख करणारी माहिती, जी पुढच्या वर्षाच्या सुरुवातीला लागू केली गेली होती, ज्यामुळे मानव संसाधन व्यवस्थापकांना कमी कामगिरी करणाऱ्या Google कर्मचार्‍यांना बाहेर काढण्याचा मार्ग मिळू शकेल.

टेक प्रकाशनाने असेही म्हटले आहे की Google चे व्यवस्थापक कर्मचार्‍यांना बोनस आणि स्टॉकचे पैसे देणे टाळण्यासाठी कामगिरी रेटिंग देखील वापरू शकतात.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles