Saturday, February 17, 2024

मँचेस्टर युनायटेडने पुष्टी केली की क्रिस्टियानो रोनाल्डो तत्काळ प्रभावाने परस्पर कराराने क्लब सोडणार आहे

दुनियामँचेस्टर युनायटेडने पुष्टी केली की क्रिस्टियानो रोनाल्डो तत्काळ प्रभावाने परस्पर कराराने क्लब सोडणार आहे

रेड डेव्हिल्सच्या वरच्या संघांविरुद्ध स्फोटक मुलाखत दिल्यानंतर, क्रिस्टियानो रोनाल्डोला ओल्ड ट्रॅफर्ड सोडण्यास सांगितले गेले आहे कारण प्रीमियर लीग दिग्गज मँचेस्टर युनायटेडने मंगळवारी पोर्तुगालच्या कर्णधाराच्या बाहेर पडण्याची पुष्टी केली आहे. मँचेस्टर युनायटेडने प्रसिद्ध केलेल्या अधिकृत निवेदनानुसार, रोनाल्डो तात्काळ प्रभावाने परस्पर कराराने क्लब सोडेल.
बॉम्बशेल मुलाखतीदरम्यान मॅनेजर एरिक टेन हॅगला फटकारताना, रोनाल्डो म्हणाला की तो मँचेस्टर युनायटेडच्या मुख्य प्रशिक्षकाचा आदर करत नाही. CR7 टोपणनाव असलेल्या, पोर्तुगालच्या कर्णधाराला मॅन युनायटेडच्या चेल्सी विरुद्ध मॅन युनायटेडच्या मॅचसाठी मॅनेजर टेन हॅगने प्रसिद्धपणे वगळले होते कारण 37 वर्षीय खेळाडूने मागील होम गेममध्ये बदली म्हणून येण्यास नकार दिला होता.
टोटेनहॅम हॉटस्पर विरुद्ध मॅन युनायटेडच्या घरच्या सामन्यादरम्यान रोनाल्डोने ओल्ड ट्रॅफर्ड सोडल्याबद्दल खेद व्यक्त केला असला तरी, माजी रिअल माद्रिद आणि जुव्हेंटस स्टारने असे ठामपणे सांगितले की टेन हॅगमुळे त्याला ‘उत्तेजित’ वाटले. मंगळवारी, मॅन युनायटेडने ओल्ड ट्रॅफर्ड येथे त्याच्या कडू-गोड कार्यकाळात क्लबसाठी दिलेल्या योगदानाबद्दल रोनाल्डोचे आभार मानले.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles