Wednesday, May 22, 2024

तो मला मारील, तुकडे तुकडे करील; श्रध्दा वालकरचे पोलिसांना पत्र

देशतो मला मारील, तुकडे तुकडे करील; श्रध्दा वालकरचे पोलिसांना पत्र

दक्षिण दिल्लीतील मेहरौली येथे तिचा कथित लिव्ह-इन पार्टनर आफताब पूनावाला याच्या हातून तिच्यावर झालेल्या अत्याचारांबद्दल पालघर पोलिसांना माहिती देणार्‍या श्रद्धा वालकरने लिहिलेल्या कथित पत्रातून धक्कादायक तपशील समोर आले आहेत.

पालघरमधील तुळींज पोलिसांना श्रद्धाने लिहिलेल्या पत्रात पोलिसांनी कारवाई न केल्यास तिला इजा होऊ शकते, असा इशारा दिला होता.

श्रद्धाने पोलिसांना लिहिलेल्या पत्रात आफताबने तिला मारहाण करत जीवे मारण्याची धमकी दिल्याचा आरोप केला आहे. “मला काही झाले तर कोणाच्या मागे जायचे हे तुला कळले पाहिजे,” असे तिने पोलिसांना लिहिलेल्या पत्रात पुढे लिहिले आहे.

हे पत्र श्रद्धाने 23 नोव्हेंबर 2020 रोजी लिहिले होते. आफताबच्या आई-वडिलांना तो आपल्यावर शारीरिक अत्याचार करत असल्याची माहिती असल्याचा आरोपही श्रद्धाने केला होता. पोलिसांनी पत्राची गांभीर्याने दखल घेतली नसल्याचा आरोप होत आहे.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles