Friday, May 24, 2024

कौटुंबिक वादातून आरोपीने आई-वडील, बहीण आणि आजीची चाकूने भोसकून हत्या केली

देशकौटुंबिक वादातून आरोपीने आई-वडील, बहीण आणि आजीची चाकूने भोसकून हत्या केली

एका अंमली पदार्थाच्या व्यसनाधीन व्यक्तीने पुनर्वसन केंद्रातून परतल्यानंतर आपल्या संपूर्ण कुटुंबाचा कथितरित्या खून केला, ज्याने दिल्लीला धक्का बसला आहे. कौटुंबिक वादातून आरोपी केशव (25) याने आई-वडील, बहीण आणि आजीची चाकूने भोसकून हत्या केली, असे पोलिसांनी सांगितले.

एका अंमली पदार्थाच्या व्यसनाधीन व्यक्तीने पुनर्वसन केंद्रातून परतल्यानंतर आपल्या संपूर्ण कुटुंबाचा कथितरित्या खून केला, ज्याने दिल्लीला धक्का बसला आहे. कौटुंबिक वादातून आरोपी केशव (25) याने आई-वडील, बहीण आणि आजीची चाकूने भोसकून हत्या केली, असे पोलिसांनी सांगितले. काल रात्री पीडितांचे मृतदेह त्यांच्या पालमच्या घरात रक्ताच्या थारोळ्यात सापडल्यानंतर केशवला अटक करण्यात आली. त्यांनी त्यांचा गळा चिरण्यासाठी धारदार वस्तूचा वापर केला तसेच त्यांच्यावर अनेक वेळा वार केले, असे पोलिसांनी या भीषण घटनेचे तपशील सांगताना सांगितले.

दिवाळीपासून बेरोजगार असलेला आरोपी हा खून करताना अंमली पदार्थांच्या नशेत होता, असे पोलिसांनी सांगितले.

त्याची आजी दीवाना देवी (75), वडील दिनेश (50), आई दर्शना आणि बहीण उर्वशी (18) अशी मृतांची नावे आहेत.

त्याच्या आई-वडिलांचे मृतदेह बाथरूममध्ये सापडले, तर त्याची बहीण आणि आजीचे मृतदेह वेगळ्या खोल्यांमध्ये सापडले.

आरोपी त्याच्या घरातच होता, तो पळून जाण्याची योजना आखत होता, तेव्हा त्याला त्याच्या नातेवाईकांनी पकडले आणि पोलिसांच्या ताब्यात दिले.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles