Wednesday, May 22, 2024

अभिनेत्री रिचा चढ्ढा विरोधात दिल्ली पोलिसात तक्रार

देशअभिनेत्री रिचा चढ्ढा विरोधात दिल्ली पोलिसात तक्रार

भारतीय लष्कर पाकव्याप्त काश्मीर परत घेण्यासारखे आदेश अंमलात आणण्यास तयार आहे या उत्तर लष्कराचे कमांडर लेफ्टनंट जनरल उपेंद्र द्विवेदी यांच्या विधानाला उत्तर देताना अभिनेत्री रिचा चड्ढा एका ट्विटमुळे चर्चेत आली आहे. रिचाने तिच्या प्रतिक्रियेने वादाला तोंड फोडले असून, लष्कराचा अपमान केल्याचा आरोप तिच्यावर करण्यात आला आहे. अभिनेत्रीविरोधात दिल्ली पोलिसात तक्रारही दाखल करण्यात आली आहे

द्विवेदींच्या टिप्पण्यांवर पोस्ट शेअर करताना तिने “गलवान म्हणतो हाय” असे ट्विट केले. तिच्या प्रतिक्रियेचा संदर्भ 2020 च्या गलवान चकमकीचा आहे, ज्यामध्ये 20 भारतीय लष्कराचे सैनिक हुतात्मा झाले, तर चीनच्या पीपल्स लिबरेशन आर्मीने (पीएलए) सुमारे 35-40 सैनिक गमावले.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles