Tuesday, July 23, 2024

भारत जोडो यात्रा मध्य प्रदेशातून जात असताना राहुल गांधी सोबत बहीण प्रियंका गांधी

कॉंग्रेसभारत जोडो यात्रा मध्य प्रदेशातून जात असताना राहुल गांधी सोबत बहीण प्रियंका गांधी

काँग्रेस सरचिटणीस प्रियंका गांधी वड्रा त्यांचे पती आणि मुलासह गुरुवारी राहुल गांधी यांच्या भारत जोडो यात्रेत सामील झाले, पक्षाचा जन पोहोच कार्यक्रम जो सध्या मध्य प्रदेशातून जात आहे. सप्टेंबरमध्ये पायी पदयात्रा सुरू झाल्यापासून प्रथमच प्रियंका गांधी, त्यांचे पती रॉबर्ट वाड्रा आणि मुलगा रेहान हे राहुल गांधींसोबत पावले जुळवताना दिसले. काँग्रेसचे ज्येष्ठ नेते सचिन पायलट यांनीही मध्य प्रदेशातील बोरगाव गावातून पुन्हा सुरू झालेल्या भारत जोडो यात्रेत भाग घेतला. यात्रेच्या वाळवंटात प्रवेश करण्याच्या काही दिवस आधी राजस्थानमध्ये नेतृत्व बदलाची मागणी पुन्हा जोर धरत असताना पायलट पायी मोर्चात सामील झाले. बुधवारी बुऱ्हाणपूरमध्ये सार्वजनिक सभेला संबोधित करताना राहुल गांधी म्हणाले की ते लोकांची ‘मन की बात’ ऐकण्यासाठी सुमारे आठ तास चालतात आणि दररोज सरासरी 25 किलोमीटर अंतर कापतात.

“आम्ही यात्रेदरम्यान लोकांशी संवाद साधतो. आम्ही सुमारे आठ तास लोकांची ‘मन की बात’ ऐकतो आणि सुमारे 15 मिनिटे बोलतो. पंतप्रधानांच्या ‘मन की बात’प्रमाणे नाही, आम्ही शेतकरी, तरुणांच्या मनात काय आहे ते ऐकतो. , दिवसभर महिला, मजूर आणि लहान-मोठे व्यापारी,” ते म्हणाले.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles