Saturday, May 18, 2024

आलिया भट्टल आणि रणबीर कपूरच्या मुलीचे नाव “राहा” ठेवले याचा अर्थ काय आहे? जाणून घ्या

देशआलिया भट्टल आणि रणबीर कपूरच्या मुलीचे नाव "राहा" ठेवले याचा अर्थ काय आहे? जाणून घ्या

आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर यांनी अखेर त्यांच्या मुलीचे नाव जाहीर केले. तिला राहा हे नाव संस्कृत, बांग्ला, स्वाहिली आणि अरबी भाषांमध्ये वेगवेगळ्या अर्थांसह देण्यात आले आहे. आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर यांनी अखेर त्यांच्या मुलीचे नाव जाहीर केले आहे. तिने इंस्टाग्रामवर बाळाच्या नावाचा अर्थ शेअर केला, ज्याला तिने कॅप्शन देत लिहिले … “राहा नावाचे (तिच्या हुशार आणि अद्भुत दादीने निवडलेले) खूप सुंदर अर्थ आहेत… राहा, त्याच्या शुद्ध स्वरूपात म्हणजे स्वाहिलीमध्ये दैवी मार्ग म्हणजे आनंद, संस्कृतमध्ये- राहा हे कुळ आहे, बांगला भाषेत – विश्रांती, आराम, अरबीत – शांतता याचा अर्थ आनंद, स्वातंत्र्य आणि आनंद असा होतो. आणि तिच्या नावावर खरे, पहिल्या क्षणापासून आम्ही तिला धरले – आम्हाला ते सर्व वाटले! राहा धन्यवाद, आमच्या कुटुंबाला जिवंत केल्याबद्दल, असे वाटते की आमचे आयुष्य नुकतेच सुरू झाले आहे,” आलियाने तिच्या पोस्टमध्ये लिहिले.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles