Tuesday, July 23, 2024

गौतम अदानीच्या जीवनचरित्र पुस्तकाच्या लाँच वेळी केवळ 20 लोकांची गर्दी

देशगौतम अदानीच्या जीवनचरित्र पुस्तकाच्या लाँच वेळी केवळ 20 लोकांची गर्दी

गौतम अदानी यांच्या परिचयाची गरज नाही. जगातील सर्वात श्रीमंत पुरुषांपैकी एक आशियातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती, गौतम अदानी यांच्यावरील चरित्रासाठी मंगळवारी संध्याकाळी इंडिया इंटरनॅशनल सेंटरमध्ये जेमतेम 20 लोकांची गर्दी जमली. “गौतम अदानी: रीइमॅजिनिंग इंडिया अँड द वर्ल्ड” या विषयावरील चर्चेत लेखकासह दोन वक्त्यांपैकी एक असलेल्या दिलीप चेरियन यांच्या सुरुवातीच्या टिप्पण्यांनी कार्यक्रमाच्या मूडचा सारांश दिला.
उद्योगपती गौतम अदानीबद्दल लोकांना फारसे माहिती नाही; त्याच्या प्रेरणा आणि दृष्टीबद्दल; त्याच्या आयुष्याबद्दल आणि लहान-मोठ्या घटनांमुळे त्यांनी केलेल्या निवडी करायला प्रवृत्त केले.
हे पुस्तक गौतम अदानीबद्दलच्या प्रत्येक गोष्टीवर प्रकाश टाकते जे आपल्याला कधीच माहित नव्हते परंतु माहित असले पाहिजे. गौतम अदानी यांच्या जीवनातील अनेक आकर्षक किस्से सांगताना त्यात त्यांचे बालपण, व्यवसायातील त्यांची दीक्षा आणि त्यांनी शिकलेल्या संधी आणि संधींचा तपशील दिला आहे.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles