Friday, May 24, 2024

शशी थरूरला दिलेल्या क्लीनचीट विरुद्ध दिल्ली उच्च न्यायालयात आव्हान!

दिल्लीशशी थरूरला दिलेल्या क्लीनचीट विरुद्ध दिल्ली उच्च न्यायालयात आव्हान!

काँग्रेस नेते शशी थरूर यांची पत्नी सुनंदा पुष्कर यांच्या मृत्यूप्रकरणी दिल्ली पोलिसांनी त्यांना दिलेल्या क्लीनचीटला दिल्ली उच्च न्यायालयात आव्हान दिले आहे. 17 जानेवारी 2014 रोजी रात्री पुष्कर एका लक्झरी हॉटेलच्या सूटमध्ये मृतावस्थेत आढळला होता, त्यानंतर पोलिसांनी खोली सील केली आणि एफआयआर नोंदवला.

हा खटला न्यायमूर्ती दिनेश कुमार शर्मा यांच्यासमोर आहे.

ऑगस्ट 2021 मध्ये, एका ट्रायल कोर्टाने थरूर यांना त्यांच्या पत्नीला आत्महत्येस प्रवृत्त केल्याच्या आरोपातून मुक्त केले होते. न्यायालयाने म्हटले होते की आमदाराविरुद्ध कोणतीही सामग्री नाही, मृत्यूचे कारण गृहीत धरून तिला आत्महत्येस प्रवृत्त करण्यासाठी किंवा मदत करण्यासाठी कोणतीही सकारात्मक कृती नाही.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles