Tuesday, July 23, 2024

दक्षिण कोरिया तील Youtuber महिलेचा मुंबईच्या खार परिसरात विनयभंग !

देशदक्षिण कोरिया तील Youtuber महिलेचा मुंबईच्या खार परिसरात विनयभंग !
दक्षिण कोरियाच्या कथित महिला युट्यूबरचा मंगळवारी रात्री मुंबईच्या रस्त्यावर एका व्यक्तीने छळ केला आणि तिचा विनयभंग केला. या घटनेचा एक व्हिडिओ सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर व्हायरल झाला होता. यानंतर मुंबई पोलिसांनी आरोपींचा शोध घेत त्यांना अटक केली.

मोबीन चंद मोहम्मद शेख आणि मोहम्मद नकीब सदरियालम अन्सारी अशी आरोपींची नावे आहेत. खार पोलिस ठाण्यात आरोपीविरुद्ध आयपीसी कलम 354 अन्वये एफआयआर दाखल करण्यात आला आहे. व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर खार पोलिसांनी भारतीय दंड संहिता (आयपीसी) कलम 354 अंतर्गत गुन्हा दाखल केला आणि आरोपी तरुणांना अटक केली.

मुंबई पोलिसांनी ट्विटरवर लिहिले की, “खार पश्चिमेच्या कार्यक्षेत्रात एका कोरियन महिलेचा (परदेशी) समावेश असलेल्या घटनेप्रकरणी मुंबई पोलिसांच्या खार पोलिस स्टेशनने स्वतःहून कारवाई केली आहे. या संदर्भात दोन्ही आरोपींना अटक करण्यात आली असून त्यांच्यावर भादंविच्या कलमांखाली गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles