Tuesday, May 21, 2024

राणादा आणि पाठक बाई लग्नबंधनात अडकले

मनोरंजनराणादा आणि पाठक बाई लग्नबंधनात अडकले

राणादा आणि पाठक बाई म्हणजेच अभिनेता हार्दिक जोशी आणि अभिनेत्री अक्षया देवधर आज (२ डिसेंबर २०२२) लग्नबंधनात अडकले. सध्या या लग्नाची जोरदार चर्चा आहे. अक्षया देवधर आणि हार्दिक जोशी यांचा विवाहसोहळा शाही पद्धतीने पार पडला. पुण्यात हा विवाहसोहळा पार पडला. दोघांच्या लग्नाचे सुंदर फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत.

अक्षया आणि हार्दिकचे हळद, संगीत, मेंदीपासून लग्नापर्यंतचे सर्व फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत. अक्षयाने लग्नात लाल नऊवारी साडी नेसलेली दिसली, कपाळावर मून कोर, नाकात नथ, अंबाडा आणि गळ्यात मॅचिंग नेकलेस.या लूकमध्ये वधू खूपच सुंदर दिसत आहे. हार्दिकने बेज रंगाचा कुर्ता घातला असून खाली लाल धोती आहे.तो गळ्यात रुद्राक्षाच्या मण्यांची माळ धारण करतो. तो राजेशाही अंदाजात दिसतो. हा लूक चाहत्यांना चांगलाच लोकप्रिय होताना दिसत आहे.
यानंतर अक्षयने आणखी एक फोटो सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. तुझ्यात जगा… सदैव. असे कॅप्शन तिने या फोटोला दिले आहे. फोटोमध्ये दोघांच्या गळ्यात माळा दिसत आहेत.फोटोमध्ये अक्षया पिवळ्या रंगाच्या साडीत तर हार्दिक पांढऱ्या रंगाच्या शेरवानीमध्ये दिसत आहे. दोघांवर चाहत्यांनी शुभेच्छांचा वर्षाव केला आहे.

राणादा आणि पाठकबाई ही जोडी छोट्या पडद्यावर लोकप्रिय झाली. हे रिअल लाईफ कपल आता रिअल लाईफमध्ये पती-पत्नी बनले आहे.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles