Wednesday, May 22, 2024

अश्नीर ग्रोव्हर चा बिग बॉसमध्ये जाण्यास नकार! म्हटले तिथे ‘अयशस्वी लोक’ जातात, यशस्वी लोक नाही

देशअश्नीर ग्रोव्हर चा बिग बॉसमध्ये जाण्यास नकार! म्हटले तिथे 'अयशस्वी लोक' जातात, यशस्वी लोक नाही

शार्क टँक इंडिया रातोरात लोकप्रिय होण्याचे एक मुख्य कारण म्हणजे अश्नीर ग्रोव्हरने नवीन उद्योजकांना दिलेला प्रामाणिक आणि क्रूर अभिप्राय, ज्याला अनेकांनी उद्धट मानले आणि त्याच्या गर्विष्ठपणाचा परिणाम झाला. लोकांना आवडो किंवा न आवडो, वरवर बोथट असणे हे ग्रोव्हरचे व्यक्तिमत्त्व आहे. तथापि, जेव्हा शार्क टँक इंडिया सीझन 2 ची घोषणा करण्यात आली तेव्हा सर्वांनाच धक्का बसला आणि ग्रोव्हर त्याचा भाग नव्हता

भारतपे चे सह-संस्थापक आणि शार्कटँकचे न्यायाधीश अश्नीर ग्रोव्हर म्हणाले की ‘अयशस्वी लोक’ बिगबॉस रिअॅलिटी शोमध्ये जातात, यशस्वी लोक नाहीत. सलमान खान बिगबॉस हा रिअॅलिटी शो होस्ट करतो जो आता 16 सीझनपासून सुरू आहे. सलमानला शो होस्ट करण्यासाठी जेवढे पैसे मिळतात त्यापेक्षा जास्त पैसे ऑफर झाल्यास तो या शोमध्ये सहभागी होण्याचा विचार करू शकतो, असेही अश्नीरने गमतीने सांगितले.

विशेष म्हणजे, ग्रोव्हरला हे देखील विचारण्यात आले होते की सलमान खान-होस्ट असलेल्या बिग बॉस शोसाठी त्याला कधी संपर्क साधण्यात आला आहे का? यावर तो म्हणाला,
“तुम्ही मला त्या शोमध्ये कधीही दिसणार नाही. अयशस्वी व्यक्ती त्या शोमध्ये जातात, यशस्वी लोक नसतात. एक काळ असा होता की मी हा शो पाहायचो, पण आता तो शिळा झाला आहे, असे मला वाटते.

तो पुढे म्हणाला की जर त्याला होस्ट सलमान खानपेक्षा जास्त पैसे ऑफर केले गेले तर तो बिग बॉसचा भाग होण्याचा विचार करू शकतो.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles