Tuesday, July 23, 2024

गायक जुबिन नौटियालचा अपघात; प्रकृती चांगली

मनोरंजनगायक जुबिन नौटियालचा अपघात; प्रकृती चांगली

नवी दिल्ली : लोकप्रिय बॉलीवूड पार्श्वगायक जुबिन नौटियाल यांना अलीकडेच एक मोठा अपघात झाला ज्यामध्ये त्यांची कोपर, फासळी तुटली आणि इमारतीच्या पायऱ्यांवरून पडल्यानंतर डोक्याला दुखापत झाली. त्यानंतर त्यांना मुंबईतील रुग्णालयात नेण्यात आले आणि त्यांच्या उजव्या हातावर शस्त्रक्रिया करण्यात आली.

सध्या, झुबिन पुढील उपचारांसाठी उत्तराखंडमधील त्याच्या गावी जात असताना विमानतळावर दिसला. डॉक्टरांनी त्यांना विश्रांती घेण्याचा सल्ला दिला आहे. शुक्रवारी रात्री झुबिनने त्याच्या सोशल मीडिया पेजवर त्याचे आरोग्य अपडेट शेअर केले. चित्रात ते हॉस्पिटलमध्ये बेडवर पडलेले होते. हॉस्पिटलच्या बेडवरून शेअर केलेला फोटोसोबतच्या कॅप्शनमध्ये त्यांनी लिहिले, ‘तुमच्या आशीर्वादांबद्दल सर्वांचे आभार. देवाने माझ्यावर कृपा केली आणि मला त्या जीवघेण्या अपघातातून वाचवले. मला रुग्णालयातून डिस्चार्ज मिळाला आहे आणि माझी प्रकृती चांगली आहे. तुमच्या कधीही न संपणार्‍या प्रेम आणि प्रार्थनांबद्दल धन्यवाद.”

गायकाचे चाहते आणि बॉलिवूडमधील त्याच्या मित्रांनी त्याला लवकर बरे होण्यासाठी शुभेच्छा दिल्या.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles