Wednesday, June 19, 2024

‘मी ते कौतुक म्हणून घेतो’: कान्येच्या ‘हाफ चायनीज’ टिप्पणीला मस्कचे उत्तर

दुनिया‘मी ते कौतुक म्हणून घेतो’: कान्येच्या ‘हाफ चायनीज’ टिप्पणीला मस्कचे उत्तर

कान्ये वेस्ट यांनी सोमवारी नवीन ट्विटर प्रमुख एलोन मस्क यांना मायक्रोब्लॉगिंग साइटवरील त्यांचे खाते निलंबित केल्यानंतर “हाफ चायनीज” म्हटले. मात्र, मस्क यांनी ही टिप्पणी प्रशंसा म्हणून घेतली. इंस्टाग्रामवर कान्येने लिहिले, “मी असा एकटाच आहे का ज्याला एलोन हा अर्धा चिनी असू शकतो असं वाटत? तुम्ही त्याचे लहानपणीचे फोटो पाहिले आहेत का? एक चायनीज हुशार घ्या आणि त्यांना दक्षिण आफ्रिकेच्या सुपरमॉडेलसोबत जोडा आणि आमच्याकडे एलोन आहे.”

या टिप्पण्यांनंतर काही तासांनंतर, एका ट्विटर खात्याने मायक्रोब्लॉगिंग प्लॅटफॉर्मवर कान्येचे विधान उद्धृत केले ज्यावर एलोन मस्कने उत्तर दिले, “मी ते प्रशंसा म्हणून घेतो!”
एएनआयच्या वृत्तानुसार, कान्ये वेस्टला हिंसाचारासाठी चिथावणी देण्याच्या नियमांचे उल्लंघन केल्याबद्दल ट्विटरवरून निलंबित करण्यात आले आहे. मस्क यांनी ट्विटरवर 22 वेळा ग्रॅमी पुरस्कार विजेत्याच्या निलंबनाची पुष्टी केली. “मी माझ्या परीने सर्वतोपरी प्रयत्न केले. असे असूनही, त्याने हिंसाचाराला चिथावणी देण्याच्या आमच्या नियमाचे पुन्हा उल्लंघन केले. खाते निलंबित केले जाईल.” कान्येला “निश्चित” होण्यास सांगणाऱ्या वापरकर्त्याच्या प्रतिसादात मस्कने ट्विट केले.
“त्याचे खाते हिंसेला चिथावणी दिल्याबद्दल निलंबित केले जात आहे हे स्पष्ट करत आहे, एरीने दाखवलेला माझ्याबद्दलचा अस्पष्ट फोटो नाही. खरे सांगायचे तर, मला ते फोटो वजन कमी करण्यासाठी उपयुक्त वाटले!” कस्तुरी यांनी स्पष्ट केले.

रॅपरचे खाते दोन महिन्यांपूर्वी पुनर्संचयित केल्यानंतर 2 डिसेंबर रोजी पुन्हा निलंबित करण्यात आले होते, मस्कने ऑक्टोबरमध्ये रॅपरच्या परत येण्याचे स्वागत केले होते, आता ये म्हणून ओळखले जाते.

ट्विटरने नोव्हेंबर रोजी काही विवादास्पद खाती पुनर्संचयित केली ज्यावर बंदी किंवा निलंबित करण्यात आले होते, ज्यात व्यंग्यात्मक वेबसाइट बॅबिलॉन बी आणि कॉमेडियन कॅथी ग्रिफिन यांचा समावेश आहे.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles