Monday, June 24, 2024

अभिनेता राणा डग्गुबती यांनी ‘सर्वात वाईट अनुभव’ साठी इंडिगोला फटकारले; एअरलाइनने मागितली माफी

देशअभिनेता राणा डग्गुबती यांनी 'सर्वात वाईट अनुभव' साठी इंडिगोला फटकारले; एअरलाइनने मागितली माफी

‘बाहुबली’ फेम अभिनेत्याला हैदराबादमधील राजीव गांधी आंतरराष्ट्रीय विमानतळावर कुटुंबासह बेंगळुरूला जात असताना कटू अनुभवाचा सामना करावा लागला.

अभिनेता राणा डग्गुबती यांनी रविवारी इंडिगोवर टीका केली, कारण त्याचे सामान चुकीचे सापडले आणि त्याचा माग काढता आला नाही. दगुबत्ती यांनी या घटनेचे वर्णन त्यांचा आतापर्यंतचा सर्वात वाईट विमान अनुभव असल्याचे सांगितले. अभिनेत्याने ट्विटरवर आपली निराशा व्यक्त केली, विमान कंपनीला त्याच्या हरवलेल्या सामानाबद्दल आणि विलंबानंतर फ्लाइटच्या वेळापत्रकाबद्दल त्यांना माहिती नसल्याबद्दल प्रश्न केला.

तांत्रिक समस्येमुळे उड्डाणाला उशीर झाल्याची माहिती मिळाल्यानंतर राणा डग्गुबती आणि इतरांना वेगळ्या विमानात जाण्याच्या सूचना देण्यात आल्या.
त्याच विमानातून त्यांचे सामान नेले जाणार असल्याची माहितीही त्यांना देण्यात आली. तथापि, जेव्हा अभिनेता बेंगळुरू विमानतळावर पोहोचला तेव्हा त्याला त्याचे सामान सापडले नाही आणि त्याने एअरलाइन कर्मचार्‍यांना विचारले तेव्हा त्यांच्याकडे उत्तर नव्हते.
इंडिगोने बाहुबली अभिनेत्याच्या ट्विटला उत्तर दिले की, “यादरम्यान झालेल्या गैरसोयीबद्दल आम्ही दिलगीर आहोत, कृपया खात्री बाळगा, आमची टीम तुमचे सामान लवकरात लवकर तुमच्यापर्यंत पोहोचवण्यासाठी सक्रियपणे काम करत आहे.”

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles