Monday, June 24, 2024

जुळ्या बहिणींचे एकाच व्यक्तीशी लग्न, वराविरुद्ध तक्रार दाखल !

महाराष्ट्रजुळ्या बहिणींचे एकाच व्यक्तीशी लग्न, वराविरुद्ध तक्रार दाखल !

सोलापूर जिल्ह्यातील माळशिरस तालुक्यात आयटी अभियंता असलेल्या बहिणींचे शुक्रवारी त्या व्यक्तीशी लग्न झाले. या लग्नाला दोन्ही कुटुंबीयांचा कोणताही आक्षेप नव्हता. स्थानिक रहिवासी म्हणून दाखल केलेल्या तक्रारीच्या आधारे, वधूविरुद्ध भारतीय दंड संहितेच्या कलम 494 (पती किंवा पत्नीच्या हयातीत पुन्हा लग्न करणे) अंतर्गत अदखलपात्र गुन्हा नोंदवण्यात आला आहे.

लग्नाचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाल्यानंतर, हे लग्न वैध आहे की नाही आणि हिंदू विवाह कायद्यानुसार त्याला परवानगी आहे की नाही याबद्दल नेटिझन्स चिंतेत होते. दोन्ही बहिणी लहानपणापासून एकाच घरात राहत असल्याने अतुल नावाच्या व्यक्तीशी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला.

Check out our other content

Check out other tags:

Most Popular Articles